Clorpheniramin 4mg trị viêm mũi dị ứng, mày đay (10 vỉ x 20 viên) - Nhà

1  2  3  4  5 0/5 - 0 Bình chọn - 10 Lượt xem

Danh mục: Sản Phẩm
2 090đ

Chứng Thực VNeCheck

Giới thiệu chi tiết

Thương hiệu: Khapharco
Quy cách: Hộp 10 vỉ x 20 viên
Thành phần:
  • Clorpheniramin maleat 4mg/viên
  • Tá dược: lactose monohydrat, cellulose vi tinh thể, tinh bột tiền hồ hóa, màu quinolein, màu tartrazin, croscarmellose natri, magnesi stearat
Công dụng:
Điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa và quanh năm, mày đay.
Cách dùng:
  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 4mg mỗi 4–6 giờ, tối đa 24mg/ngày.
  • Trẻ em 6–12 tuổi: 2mg mỗi 4–6 giờ, tối đa 12mg/ngày.
  • Trẻ dưới 6 tuổi: hỏi ý kiến bác sĩ.
  • Uống theo hướng dẫn của bác sĩ hoặc dược sĩ.
Dinh dưỡng:
  • Không áp dụng cho thuốc

Truy xuất nguồn gốc

  • Đang xử lý...

Đánh giá

Mã vạch sản phẩm:

8935206094275

Số người quét: 10

Hotline Hotline
VBot
Bạn cần hỗ trợ gì?
AI VNeCheck
VBot
Chào bạn, mình là chuyên gia AI VNeCheck!
Bạn có thể hỏi nội dung liên quan đến dịch vụ trên website mình sẽ tư vấn cho bạn!
Cũng có thể kiểm tra mã số thuế doanh nghiệp kinh doanh hợp pháp không!
Thông tin được AI VNeCheck hỗ trợ chỉ mang tính chất tham khảo. Aisum.vn